Nyumbani Matukio

Mkutano wa kufunga na siku ya kusafiri

27 JUN 2026 Tukio

Mkutano wa kufunga na siku ya kusafiri

Mkutano wa kufunga ni tarehe 27 Juni saa 2:00 asubuhi. Ripoti zinagawiwa kwa madarasa baada ya mkutano. Wanafunzi wa bweni wanaondoka na usafiri uliopangwa na familia zao.

Ofisi haitomruhusu mwanafunzi kuondoka na mtu mzima ambaye hayupo kwenye orodha ya kuwachukua. Mabadiliko ya mtu wa kuwachukua yatumwe kwa maandishi kabla ya siku ya kusafiri. Shule inafunguliwa tena tarehe iliyoandikwa kwenye bahasha ya ripoti.

Rudi kwenye matukio