Nyumbani Habari

Habari na matukio

Matangazo ya shule, matembezi, mitihani, na shughuli za Kituo cha Elimu Acacia.

23 OKT Uandikishaji wa Pre Form One umefunguliwa Shule ya Sekondari Acacia inapokea wanafunzi wa Kidato cha Kwanza. Piga 0714 490 405 au 0747 725 725. Siku 12 zilizopita Habari Uandikishaji Sekondari Soma tangazo 27 JUN Mkutano wa kufunga na siku ya kusafiri Muhula unafungwa kwa mkutano, bahasha za ripoti, na usafiri wa kurudi nyumbani. Miezi 4 iliyopita Tukio Muhimu Soma tangazo 20 JUN Ugawaji wa zawadi na maonesho ya kitaaluma Wanafunzi wanapokea zawadi za masomo na madarasa yanaonyesha kazi za miradi. Miezi 4 iliyopita Tukio Mpya Soma tangazo 28 MAC Mchana wa mjadala kati ya mabaraza Mabaraza ya sekondari na upili yanajadiliana ukumbini baada ya chakula cha mchana. Miezi 7 iliyopita Tukio Mpya Soma tangazo 02 MAC Vitabu vipya vimeongezwa maktaba Vitabu vya hadithi, vya marudio, na rafu ndogo ya sayansi vinakopeshwa. Miezi 8 iliyopita Habari Hati Soma tangazo 14 FEB Siku ya michezo ya mwaka uwanjani Mabaraza yanashindana mbio, michezo ya mpira, na gwaride la kufunga. Miezi 8 iliyopita Tukio Mpya Soma tangazo 24 JAN Mkutano wa wazazi na kuchukua ripoti Walimu wa madarasa watakutana na familia na kutoa ripoti za muhula wa kufungua. Miezi 9 iliyopita Habari Mpya Hati Soma tangazo 08 JAN Ukumbusho wa ada ya muhula mpya Ada ya muhula wa kufungua ilipwe kabla ya wanafunzi kurudi shuleni. Miezi 10 iliyopita Habari Muhimu Hati Soma tangazo 10 NOV Mitihani ya katikati ya muhula Kila darasa linafanya mitihani ya katikati ya muhula wiki inayoanza 10 Novemba. Miezi 11 iliyopita Tukio Muhimu Soma tangazo 19 OKT Siku ya kutembelewa kwa familia Wazazi na walezi wanakaribishwa shuleni kuanzia asubuhi hadi mchana. Miezi 12 iliyopita Tukio Mpya Soma tangazo 10 OKT Mitihani ya NECTA 2025 inaanza Watahiniwa wanafanya mitihani ya taifa Acacia. Masomo ya madarasa mengine yanaendelea kama kawaida. Miezi 13 iliyopita Tukio Muhimu Soma tangazo