O-Level

Programu yetu ya O-Level hujenga msingi imara wa kitaaluma huku ikisaidia wanafunzi kugundua vipaji vyao, kujenga kujiamini, na kujiandaa kwa hatua inayofuata ya elimu yao. Kila mwanafunzi husaidiwa aangaze kwa njia yake ya kipekee.

Wasiliana

Muhtasari

Mtaala wa O-Level Tanzania hutoa miaka minne ya kujifunza kulikopangwa, kunakojenga maarifa, stadi, na maadili muhimu. Katika Shule ya Sekondari ya Acacia, tunatoa programu changamfu na yenye kuvutia inayohimiza udadisi, nidhamu, na ubora wa kitaaluma.

Wanafunzi wetu hunufaika na walimu wenye msaada, vifaa vya kisasa vya kujifunzia, na mazingira ya shule yanayokuza uwajibikaji, ubunifu, na ukuaji binafsi. Kufikia mwisho wa Kidato cha Nne, wanafunzi huwa wamejiandaa vyema kwa mitihani ya taifa na masomo ya A-Level.

14+

Masomo Yanayotolewa

40+

Walimu wa O-Level

400+

Wanafunzi wa O-Level

Masomo ya Lazima

Masomo ya lazima ndiyo kiini cha mtaala wa O-Level, yakihakikisha kila mwanafunzi anajenga uwezo imara katika lugha, hisabati, na sayansi.

Somo la lazima

Lugha ya Kiingereza

Hujenga mawasiliano, uelewa, na stadi za uchambuzi zinazohitajika kwa mafanikio ya kitaaluma.

Somo la lazima

Hisabati

Huimarisha mantiki, utatuzi wa matatizo, na uelewa wa namba katika masomo mbalimbali.

Somo la lazima

Biolojia

Huchunguza viumbe hai, afya ya binadamu, na sayansi ya mazingira kupitia nadharia na vitendo.

Somo la lazima

Kemia

Hutanguliza uchunguzi wa kisayansi, miitikio ya kemikali, na mbinu za maabara.

Somo la lazima

Fizikia

Hujenga uelewa wa nishati, mwendo, nguvu, na matumizi halisi ya sayansi.

Somo la lazima

Jiografia

Huchunguza ardhi, shughuli za binadamu, na changamoto za mazingira duniani.

Masomo ya Hiari

Masomo ya hiari huwawezesha wanafunzi kuchunguza mambo wanayopenda na kuanza kuunda njia zao za kazi, iwe katika biashara, TEHAMA, lugha, au sanaa.

Somo la hiari

Ujasiriamali

Hutanguliza stadi za biashara, ubunifu, na elimu ya fedha kwa viongozi wa baadaye.

Somo la hiari

Masomo ya Kompyuta / TEHAMA

Hujenga ujuzi wa kidijitali, misingi ya programu, na matumizi yenye uwajibikaji ya teknolojia.

Somo la hiari

Sanaa

Huhimiza ubunifu na kujieleza kupitia kuchora, ubunifu, na mawasiliano ya kuona.

Somo la hiari

Lugha za Ziada

Hutoa fursa ya kujifunza lugha za kanda au za kigeni ili kupanua mawasiliano.