Kituo cha Elimu Acacia
Nyumbani
Kuhusu Sisi
Msingi
Sekondari
Upili
Picha
Habari
Matukio
Kalenda
Wasiliana Nasi
Nyumbani
/
Kalenda
Kalenda ya shughuli
Tarehe za matangazo na matukio yaliyochapishwa kwenye tovuti hii.
Oktoba 2025
10 OKT 2025
Mitihani ya NECTA 2025 inaanza
Tukio
19 OKT 2025
Siku ya kutembelewa kwa familia
Tukio
Novemba 2025
10 NOV 2025
Mitihani ya katikati ya muhula
Tukio
Januari 2026
08 JAN 2026
Ukumbusho wa ada ya muhula mpya
Habari
24 JAN 2026
Mkutano wa wazazi na kuchukua ripoti
Habari
Februari 2026
14 FEB 2026
Siku ya michezo ya mwaka uwanjani
Tukio
Machi 2026
02 MAC 2026
Vitabu vipya vimeongezwa maktaba
Habari
28 MAC 2026
Mchana wa mjadala kati ya mabaraza
Tukio
Juni 2026
20 JUN 2026
Ugawaji wa zawadi na maonesho ya kitaaluma
Tukio
27 JUN 2026
Mkutano wa kufunga na siku ya kusafiri
Tukio
Oktoba 2026
23 OKT 2026
Uandikishaji wa Pre Form One umefunguliwa
Habari