A-Level

Programu yetu ya A-Level hutoa njia ya miaka miwili inayolenga masomo yanayolingana na nguvu za mwanafunzi na kazi anayoitazamia. Katika Acacia, tunachanganya masomo imara, vifaa vya kisasa vya kujifunzia, na mwongozo binafsi ili kuwaandaa wanafunzi kwa chuo kikuu na fursa shindani Tanzania na nje.

Wasiliana

Muhtasari

Elimu ya A-Level Tanzania ni programu ya miaka miwili ya juu, iliyoundwa kujenga umahiri wa kina wa masomo na kuwaandaa wanafunzi kwa elimu ya juu. Katika Shule ya Sekondari ya Acacia, tunatoa mazingira yenye msaada na tajiri kielimu ambapo wanafunzi hukua kuwa vijana wenye kujiamini, nidhamu, na tayari kwa siku zijazo.

Mbinu yetu ya kufundisha inachanganya kujifunza darasani, matumizi ya vitendo, stadi za utafiti, na ushauri. Wanafunzi hupata mwongozo wa karibu kutoka kwa walimu wenye uzoefu wanapojiandaa kwa mitihani ya taifa ya ACSEE na njia za chuo kikuu.

Madarasa ya A-Level

Umri wa kuanza: miaka 16+

Kidato cha Tano

Wanafunzi huanza utaalamu wao kwa kuchagua mchanganyiko wa masomo unaolingana na nguvu zao za kitaaluma na malengo ya kazi. Kidato cha Tano hulenga kujenga mazoea imara ya kusoma, fikra za uchambuzi, na msingi imara wa masomo waliyochagua.

Umri wa kuanza: miaka 17+

Kidato cha Sita

Wanafunzi wa Kidato cha Sita huingia katika maudhui ya kina zaidi, huboresha mbinu za mitihani, na hujiandaa kwa mitihani ya taifa ya ACSEE. Pia hupata mwongozo wa kazi na msaada wa kujiandaa kwa chuo kikuu.

Mchanganyiko wa Masomo ya A-Level

Tunatoa makundi mengi ya masomo kusaidia njia mbalimbali za kazi:

Mchanganyiko wa masomo

Mchanganyiko wa Sayansi

PCM, PCB, CBG, EGM, PGM

Mchanganyiko wa masomo

Sanaa na Sayansi Jamii

HGL, HKL, HGE, KLF

Mchanganyiko wa masomo

Biashara na Uchumi

ECA, EGM, HGE, CBA

Mchanganyiko wa masomo

TEHAMA na Ufundi

Masomo ya Kompyuta, Uchoraji wa Kiufundi, Sub-ICT